Alcatel Pixi 3 (8) LTE 8GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP
8.0 inches
Non-removable Li-Ion 4060 mAh battery
Qualcomm MSM8909 Snapdragon 210
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800) |
|---|
| บลูทูธ | v4.1 |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, February |
|---|
| OS | Microsoft Windows 10 |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8909 Snapdragon 210 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.3 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Adreno 304 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 4060 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 8.0 inches (~71.1% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 800 x 1280 pixels (~189 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 209 x 124.9 x 8.3 mm (8.23 x 4.92 x 0.33 in) |
|---|
| น้ำหนัก | - |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Yes |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer |
|---|
| สี | Smoky Grey, Soft Gold, White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/AAC/WAV player - MP4/H.264 player - Document viewer - Photo/video editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง