Alcatel POP 7 LTE 8GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP
7.0 inches
Non-removable Li-Ion 3240 mAh battery
-
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 1700(AWS) / 1900 |
|---|
| 4G | LTE band 2(1900), 4(1700/2100), 12(700) |
|---|
| บลูทูธ | v4.1 |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Yes |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, April |
|---|
| OS | Android OS, v6.0.1 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | Quad-core 1.1 GHz |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 3240 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 7.0 inches (~65.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 600 x 1024 pixels (~170 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 192 x 110 x 9.4 mm (7.56 x 4.33 x 0.37 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 295.1 g (10.41 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP |
|---|
| วิดีโอ | Yes |
|---|
| Features | Yes |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | - |
|---|
| สี | White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/AAC+/WAV player - MP4/H.264 player - Document viewer - Photo viewer/editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง