alcatel X1 16GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
13 MP
5.0 inches
Non-removable Li-Po 2150 mAh battery
Qualcomm MSM8929 Snapdragon 415
16 GB, 2 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - Europe |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800) - Europe |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Micro-SIM/Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, December |
|---|
| OS | Android OS, v5.1 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8929 Snapdragon 415 |
|---|
| CPU | Octa-core (4x1.4 GHz Cortex-A53 & 4x1.0 GHz Cortex-A53) |
|---|
| GPU | Adreno 405 |
|---|
| ความจุ | 16 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 2150 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.0 inches (~68.7% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1280 pixels (~294 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Super AMOLED capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Asahi Dragontrail Glass |
|---|
| ขนาด | 145 x 69.2 x 7 mm (5.71 x 2.72 x 0.28 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 140 g (4.94 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP, f/2.2, autofocus, dual-LED (dual tone) flash |
|---|
| กล้องหลัง | 5 MP, f/2.0, 1/4" sensor size, 1.4 �m pixel size, LED flash |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | 1/3" sensor size, 1.12 �m pixel size, geo-tagging, touch focus, face detection, panorama, HDR |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | White, Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP3/AAC+/WAV/Flac player - MP4/H.264 player - Document viewer - Photo/video editor |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง