รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
23 MP
5.7 inches
Non-removable Li-Ion 3300 mAh battery
Qualcomm MSM8996 Snapdragon 821
32/64/128/256 GB, GB, 4/8 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - EMEA |
|---|
| 4G | LTE |
|---|
| บลูทูธ | v4.2, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, WiFi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS, BDS |
|---|
| USB | v2.0, Type-C 1.0 reversible connector |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2017, January |
|---|
| OS | Android OS, v7.0 (Nougat) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8996 Snapdragon 821 |
|---|
| CPU | Quad-core (2x2.35 GHz Kryo & 2x1.6 GHz Kryo) |
|---|
| GPU | Adreno 530 |
|---|
| ความจุ | 32/64/128/256 GB, GB, 4/8 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (uses SIM 2 slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 3300 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.7 inches (~72.6% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1440 x 2560 pixels (~515 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Super AMOLED capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 4 |
|---|
| ขนาด | 158.7 x 77.7 x 9 mm (6.25 x 3.06 x 0.35 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 170 g (6.00 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 23 MP, f/2.0, OIS (4-axis), 3x zoom, phase detection autofocus, depth & motion tracking sensors |
|---|
| กล้องหลัง | 8 MP, f/2.0, 1080p |
|---|
| วิดีโอ | 2160p@30fps |
|---|
| Features | 1/2.6" sensor size, 1 �m pixel size, geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (front-mounted), accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Project Tango - Google Drive (100 GB cloud storage) - Fast battery charging (Quick Charge 3.0) - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+/FLAC player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง