Blackview BV7100 128GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
MediaTek Helio G85 (12nm)
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 |
|---|
| 4G | 1, 3, 7, 8, 20, 40 |
|---|
| บลูทูธ | 5.0, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, hotspot |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
|---|
| USB | USB Type-C, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Hybrid Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2022, September 07 |
|---|
| OS | Android 12, Doke-OS 3.0 |
|---|
| Chipset | MediaTek Helio G85 (12nm) |
|---|
| CPU | Octa-core (2x2.0 GHz Cortex-A75 & 6x1.8 GHz Cortex-A55) |
|---|
| GPU | Mali-G52 MC2 |
|---|
| ความจุ | 128GB 6GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSDXC (uses shared SIM slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Li-Ion 13000 mAh, non-removable |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 6.58 inches, 104.3 cm2 (~73.6% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 2408 pixels, 20:9 ratio (~401 ppi density) |
|---|
| Type | IPS LCD, 90Hz, 480 nits |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 174 x 81.4 x 18.9 mm (6.85 x 3.20 x 0.74 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 460 g (1.01 lb) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP |
|---|
| กล้องหลัง | 12 MP, f/2.0, (wide), 1/2.55", 1.4µm, Dual Pixel AF<br />8 MP, 117Ë (ultrawide)<br />2 MP, (depth) |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | LED flash, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (side-mounted), accelerometer, gyro, compass |
|---|
| สี | Black, Orange, Green |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง