Gionee Max Pro 32GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
Unisoc SC9863A (28nm)
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 |
|---|
| 4G | 1, 3, 5, 8, 38, 40, 41 |
|---|
| บลูทูธ | 4.2, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, hotspot |
|---|
| NFC | No |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB 2.0, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2021, March 01 |
|---|
| OS | Android 10 |
|---|
| Chipset | Unisoc SC9863A (28nm) |
|---|
| CPU | Octa-core (4x1.6 GHz Cortex-A55 & 4x1.2 GHz Cortex-A55) |
|---|
| GPU | IMG8322 |
|---|
| ความจุ | 32GB 3GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSDXC (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Li-Po 6000 mAh, non-removable |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 6.52 inches, 104.4 cm2 (~84.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1560 pixels, 19.5:9 ratio (~264 ppi density) |
|---|
| Type | IPS LCD |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 165 x 75 x 10 mm (6.50 x 2.95 x 0.39 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 212 g (7.48 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP |
|---|
| กล้องหลัง | 13 MP, (wide), AF<br />2 MP (depth) |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | LED flash |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | Black, Red, Blue |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - SAR: 0.34 W/kg (head) 0.97 W/kg (body) |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง