Honor V30 128GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
6.57 inches, 104.7 cm2
Non-removable Li-Po 4200 mAh battery
HiSilicon Kirin 990 (7 nm)
128GB 6GB RAM, 128GB 8GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
คูปองส่วนลดจากร้านค้า
โปรส่วนลดร้านโค้ดคุ้ม 44% และดีลเด็ดน่ากดอีกเพียบ!
ใช้ได้ถึง 06-04-2026
โค้ด APR26PRA ลด 30% ขั้นต่ำ 0 บาท ลดสูงสุด 100 บาท
ใช้ได้ถึง 30-04-2026
jinggui.th
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE / 5G |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 800 / 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 2(1900), 3(1800), 4(1700/2100), 5(850), 7(2600), 8(900), 12(700), 17(700), 18(800), 19(800), 26(850), 34(2000), 38(2600), 39(1900), 40(2300), 41(2500) |
|---|
| บลูทูธ | 5.1, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | Yes, with dual-band A-GPS, GLONASS, BDS, GALILEO, QZSS |
|---|
| USB | 2.0, Type-C 1.0 reversible connector, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2019, November |
|---|
| OS | Android 10.0; Magic UI 3 |
|---|
| Chipset | HiSilicon Kirin 990 (7 nm) |
|---|
| CPU | Octa-core (2x2.86 GHz Cortex-A76 & 2x2.09 GHz Cortex-A76 & 4x1.86 GHz Cortex-A55) |
|---|
| GPU | Mali-G76 MP16 |
|---|
| ความจุ | 128GB 6GB RAM, 128GB 8GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 4200 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 6.57 inches, 104.7 cm2 (~84.9% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 2400 pixels, 20:9 ratio (~400 ppi density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Yes |
|---|
| ขนาด | 162.7 x 75.8 x 8.9 mm (6.41 x 2.98 x 0.35 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 213 g (7.51 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | - |
|---|
| กล้องหลัง | - |
|---|
| วิดีโอ | - |
|---|
| Features | LED flash, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (side-mounted), accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Ocean Blue, Galaxy Black, Icelandic frost, Sunrise Orange |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา Honor V30 128GB จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 4 เม.ย. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
Shopee
ไม่ระบุ
ไม่ระบุ
+8
+5
฿7,220
สินค้าที่เกี่ยวข้อง