HP ENVY 13-ad003TU 2EA12PA
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
โน้ตบุ๊คที่น่าสนใจด้วยความบางเบาพิเศษ พร้อมวัสดุตัวเครื่องที่ช่วยเสริมความทนทาน เป็นอีกหนึ่ง Ultrabook พกพาไปใช้งานภายนอกได้อย่างสะดวกและยังสะดุดทุกสายตา พร้อมสเปคสดใหม่ล่าสุดด้วย Core i7 Gen 7 จอภาพระดับ 3K ฮาร์ดดิสก์ความเร็วสูง SSD NVMe ทั้งหมดนี้อยู่ในเครื่องเล็กๆ กับ HP Envy 13 (2017) สำหรับ HP Envy 13 (2017) ถือว่าเป็น Ultrabook หน้าจอ 13.3 ที่มีน้ำหนักตัวที่เบาบางสุดๆ โดยสามารถถือได้ด้วยมือเดียวอย่างสบายๆ ด้วยน้ำหนักเพียง 1.42 กิโลกรัมเท่านั้น ส่วนความบางมีเพียง 13.9 มิลลิเมตร เหมาะกับการพกพาเป็นอย่างยิ่งอีกหนึ่งฟีเจอร์เด็ดคือ HP Fast Charge ที่สามารถชาร์ตแบตถึง 90% ในเวลาเพียง 90 นาที
คุณสมบัติเด่น
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Performance
| CPU | Intel Core i3-7100U (2.4 GHz, 3 MB L3 Cache) |
|---|
| Chipset | Mobile Intel Express Chipset |
|---|
| Graphic Card | Intel HD Graphics 620 |
|---|
| Display Size | 13.3 inch LED (1920x1080) Full HD IPS |
|---|
| Display Type | Glare – จอกระจก |
|---|
| Touch Screen | No |
|---|
| Memory | 4 GB DDR3L On Board |
|---|
| Hard Disk | 128 GB SSD |
|---|
| Drive | No |
|---|
Connectivity
| Wireless Lan | Intel® 802.11a/b/g/n/ac (2x2) Wi-Fi® and Bluetooth® 4.2 Combo |
|---|
| บลูทูธ | Yes |
|---|
| LAN | No |
|---|
| SIM (3G) | No |
|---|
| OS Bundle | Windows 10 Home (64 Bit) |
|---|
| Web Camera | HP Wide Vision HD Camera |
|---|
| Battery Type | 6-Cell Li-ion |
|---|
Port
| USB 2.0 | No |
|---|
| USB 3.0 | No |
|---|
| USB 3.0 Type C | No |
|---|
| USB 3.1 | 2 |
|---|
| USB 3.1 Type C | 2 |
|---|
| Display Port | No |
|---|
| D-Sub/VGA | No |
|---|
| Thunderbolt | No |
|---|
| HDMI | No |
|---|
| Card Reader | SD™ Card reader |
|---|
| Express Slot | No |
|---|
| Finger Print | No |
|---|
Design
| Keyboard Type | Chiclet Keyboard |
|---|
| Backlit | Yes |
|---|
| Numpad | N/A |
|---|
| Color | ad003tu = Natural silver<br> ad004tu = Silk gold |
|---|
| น้ำหนัก | 1.39 |
|---|
| Material | Aluminum |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง