HTC Desire 520 8GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
8 MP
4.5 inches
Removable Li-Ion 2000 mAh battery
Qualcomm MSM8909 Snapdragon 210
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 1900 |
|---|
| 4G | LTE band 2(1900), 4(1700/2100), 5(850), 17(700) |
|---|
| บลูทูธ | 4.1, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB 2.0 |
|---|
| ซิม | Nano-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, August |
|---|
| OS | Android 5.1 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8909 Snapdragon 210 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.1 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Adreno 304 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 2000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~57.9% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 139.8 x 68.9 x 9.1 mm (5.50 x 2.71 x 0.36 in) |
|---|
| น้ำหนัก | - |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP, 720p |
|---|
| วิดีโอ | HISTORY_ITEM_ID = "7420";HISTORY_ITEM_NAME = "HTC Desire 520";HISTORY_ITEM_URL = "htc_desire_520-7420.php";HISTORY_ITEM_IMAGE = "http://cdn2.gsmarena.com/vv/bigpic/htc-desire-520.jpg";HTC Desire 520 Specifications 0.2% 358,504 hits 11 Become a fan 4.5" 480x854 pixels 8MP 720p 1GB RAM Snapdragon 210 2000mAh Li-Ion Read opinionsComparePicturesRelated phones .tr-toggle { display:none; } Network |
|---|
| Features | Yes |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity |
|---|
| สี | Slate Gray |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/eAAC+/WAV player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง