Infinix S5 Pro 64GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
6.53 inches, 104.7 cm2
Non-removable Li-Po 4000 mAh battery
Mediatek MT6765 Helio P35 (12nm)
64GB 4GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
คูปองส่วนลดจากร้านค้า
โค้ด MAR26PRA ลด 30% ขั้นต่ำ 0 บาท ลดสูงสุด 100 บาท
ใช้ได้ถึง 31-03-2026
TW2006 shopping
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 5(850), 8(900), 38(2600), 40(2300), 41(2500) |
|---|
| บลูทูธ | 5.0, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB 2.0, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2020, March 6 |
|---|
| OS | Android 10.0 |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6765 Helio P35 (12nm) |
|---|
| CPU | Octa-core (4x2.3 GHz Cortex-A53 & 4x1.8 GHz Cortex-A53) |
|---|
| GPU | PowerVR GE8320 |
|---|
| ความจุ | 64GB 4GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSDXC (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 4000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 6.53 inches, 104.7 cm2 (~83.8% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 2340 pixels, 19.5:9 ratio (~395 ppi density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 162.5 x 76.9 x 9 mm (6.40 x 3.03 x 0.35 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 194 g (6.84 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | - |
|---|
| กล้องหลัง | - |
|---|
| วิดีโอ | - |
|---|
| Features | Dual-LED flash, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (rear-mounted), accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Violet, Forest Green |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - SAR: 0.79 W/kg (head) 0.90 W/kg (body) |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา Infinix S5 Pro 64GB จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 30 มี.ค. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
Shopee
ไม่ระบุ
ไม่ระบุ
+8
+5
฿4,990
สินค้าที่เกี่ยวข้อง