โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE |
|---|
| บลูทูธ | 4.2, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | 2.0, Type-C 1.0 reversible connector |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2018, June |
|---|
| OS | Android 8.0 (Oreo) |
|---|
| Chipset | Qualcomm SDM636 Snapdragon 636 |
|---|
| CPU | Octa-core 1.8 GHz Kryo 260 |
|---|
| GPU | Adreno 509 |
|---|
| ความจุ | 64/128 GB, 6 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 3300 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 6.2 inches, 96.9 cm2 (~83.6% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 2246 pixels, 18.7:9 ratio (~402 ppi density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 153 x 75.7 x 7.9 mm (6.02 x 2.98 x 0.31 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 165 g (5.82 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | Dual: 16 MP + 8 MP, PDAF, dual-LED dual-tone flash |
|---|
| กล้องหลัง | 8 MP |
|---|
| วิดีโอ | Yes |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (rear-mounted), accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | Black, Aurora, Blue |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง