Lenovo ZUK Edge 64GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
13 MP
5.5 inches
Non-removable Li-Ion 3100 mAh battery
Qualcomm MSM8996 Snapdragon 821
64 GB, 4/6 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE |
|---|
| บลูทูธ | v4.1, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, WiFi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS, BDS |
|---|
| USB | v3.1, Type-C reversible connector |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, December |
|---|
| OS | Android OS, v7.0 (Nougat) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8996 Snapdragon 821 |
|---|
| CPU | Quad-core (2x2.35 GHz Kryo & 2x1.6 GHz Kryo) |
|---|
| GPU | Adreno 530 |
|---|
| ความจุ | 64 GB, 4/6 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 3100 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.5 inches (~78.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 1920 pixels (~401 ppi pixel density) |
|---|
| Type | Capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 142.9 x 74.5 x 7.7 mm (5.63 x 2.93 x 0.30 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 160 g (5.64 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP, f/2.2, phase detection autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 8 MP, f/2.2, 1/4" sensor size, 1.12 �m pixel size, 1080p |
|---|
| วิดีโอ | Yes |
|---|
| Features | 1.3 �m pixel size, geo-tagging, touch focus, face detection, panorama, HDR |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint, accelerometer, gyro, proximity, compass, heart rate, altimeter |
|---|
| สี | Ceramic White, Titanium Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Fast battery charging (Quick Charge 3.0) - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+/Flac player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง