Lenovo Zuk Z1 64GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
13 MP
5.5 inches
Non-removable Li-Po 4100 mAh battery
Qualcomm MSM8974AC Snapdragon 801
64 GB, 3 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / CDMA / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 38(2600), 39(1900), 40(2300), 41(2500) |
|---|
| บลูทูธ | v4.1 |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | v3.0, Type-C reversible connector |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2015, August |
|---|
| OS | Android OS, v5.1.1 (Lollipop), planned upgrade to v6.0 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8974AC Snapdragon 801 |
|---|
| CPU | Quad-core 2.5 GHz Krait 400 |
|---|
| GPU | Adreno 330 |
|---|
| ความจุ | 64 GB, 3 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 4100 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 526 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 38 h (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.5 inches (~69.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 1920 pixels (~401 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 155.7 x 77.3 x 8.9 mm (6.13 x 3.04 x 0.35 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 175 g (6.17 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP, f/2.2, autofocus, OIS, dual-LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 8 MP, f/2.2, 1080p@30fps |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps, 1080p@60fps |
|---|
| Features | 1.12 �m pixel size, geo-tagging, touch focus, face detection, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint, accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | White, Dark Gray |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Fast battery charging - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+/Flac player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง