LG G8X ThinQ 128GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
6.4 inches, 100.5 cm2
Non-removable Li-Po 4000 mAh battery
Qualcomm SDM855 Snapdragon 855 (7 nm)
128GB 6GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / CDMA / HSPA / EVDO / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 (dual-SIM model only) |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE (unspecified) |
|---|
| บลูทูธ | 5.0, A2DP, LE, aptX HD |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
|---|
| USB | 3.1, Type-C 1.0 reversible connector, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Single SIM (Nano-SIM) or Hybrid Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2019, September |
|---|
| OS | Android 9.0 (Pie) |
|---|
| Chipset | Qualcomm SDM855 Snapdragon 855 (7 nm) |
|---|
| CPU | Octa-core (1x2.84 GHz Kryo 485 & 3x2.42 GHz Kryo 485 & 4x1.78 GHz Kryo 485) |
|---|
| GPU | Adreno 640 |
|---|
| ความจุ | 128GB 6GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 1 TB (dedicated slot) - single-SIM model microSD, up to 1 TB (uses shared SIM slot) - dual-SIM model |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 4000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 6.4 inches, 100.5 cm2 (~83.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 2340 pixels, 19.5:9 ratio (~403 ppi density) |
|---|
| Type | OLED capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 5 |
|---|
| ขนาด | 159.3 x 75.8 x 8.4 mm (6.27 x 2.98 x 0.33 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 192 g (6.77 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | - |
|---|
| กล้องหลัง | - |
|---|
| วิดีโอ | - |
|---|
| Features | LED flash, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (under display, optical), accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Aurora Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง