LG K3 8GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
5 MP - K100; 5 MP
4.5 inches
Removable Li-Ion 1940 mAh battery
Mediatek MT6737M - K100Qualcomm MSM8909 Snapdragon 210 - LS450
8 GB, 1 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / CDMA / HSPA / EVDO / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 (dual-SIM model only) |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 - K100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 7(2600), 8(900), 20(800) - K100 |
|---|
| บลูทูธ | v4.1, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Single SIM (Micro-SIM) or Dual SIM (Micro-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, August |
|---|
| OS | Android OS, v6.0 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6737M - K100Qualcomm MSM8909 Snapdragon 210 - LS450 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.1 GHz Cortex-A53Quad-core 1.1 GHz Cortex-A7 |
|---|
| GPU | Mali-T720MP2Adreno 304 |
|---|
| ความจุ | 8 GB, 1 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 32 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 1940 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 4.5 inches (~61.6% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 480 x 854 pixels (~218 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 133.8 x 67.7 x 9.4 mm (5.27 x 2.67 x 0.37 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 127 g (4.48 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP - K100; 5 MP, LED flash - LS450 |
|---|
| กล้องหลัง | VGA |
|---|
| วิดีโอ | 720p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer |
|---|
| สี | Black/Dark BLue |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+/Flac player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง