LG U 32GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
13 MP
5.2 inches
Non-removable Li-Ion 3000 mAh battery
-
32 GB, 2 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE |
|---|
| บลูทูธ | Yes |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, WiFi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 |
|---|
| ซิม | Yes |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, October |
|---|
| OS | Android OS, v6.0 (Marshmallow) |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | Octa-core 1.14 GHz |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 32 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 3000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.2 inches (~69.0% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 1920 pixels (~424 ppi pixel density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 147.6 x 73.2 x 7.7 mm (5.81 x 2.88 x 0.30 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 135 g (4.76 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 8 MP, 1080p |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | White, black, pink |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - MP4/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+/Flac player - Photo/video editor - Document viewer |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา LG U 32GB จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 17 พ.ค. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
AliExpress Thailand
ค่าจัดส่งตามร้านค้ากำหนด
ค่าจัดส่งตามร้านค้ากำหนด
฿1,758.36
สินค้าที่เกี่ยวข้อง