โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | No cellular connectivity |
|---|
| 2G | - |
|---|
| 3G | - |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, dual-band, Wi-Fi Direct |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | No |
|---|
| USB | USB v3.0, USB Host support |
|---|
| ซิม | No |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2013, September |
|---|
| OS | Microsoft Windows RT |
|---|
| Chipset | Nvidia Tegra 4 T40 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.7 GHz Cortex-A15 |
|---|
| GPU | ULP GeForce (72 cores) |
|---|
| ความจุ | 32/64 GB, 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 64 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 10.6 inches (~65.4% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1920 x 1080 pixels (~208 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 274.6 x 172.5 x 8.9 mm (10.81 x 6.79 x 0.35 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 675.9 g (1.49 lb) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 5 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 3.5 MP, 1080p@30fps |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, compass |
|---|
| สี | Dark Titanium |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - TV -out via HDMI port - Active noise cancellation with dedicated mic - MP4/DivX/XviD/WMV/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+/FLAC player - Photo viewer/editor - Microsoft Office 2013 RT - SkyDrive (200 GB cloud storage) - Sky |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง