โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
คูปองส่วนลดจากร้านค้า
โปรส่วนลดร้านโค้ดคุ้ม 44% และดีลเด็ดน่ากดอีกเพียบ!
ใช้ได้ถึง 06-04-2026
DINOX MOBILE
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 900 / 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | 2.0, A2DP |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS; Nokia Maps |
|---|
| USB | microUSB 2.0 |
|---|
| ซิม | Mini-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2008, June. Released 2008, July |
|---|
| OS | Symbian OS 9.2, Series 60 v3.1 UI |
|---|
| Chipset | - |
|---|
| CPU | 369 MHz ARM 11 |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 110 MB, 128 MB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 8 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Po 1500 mAh battery (BP-4L) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 410 h (2G) / 480 h (3G) |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 10 h 30 min (2G) / 4 h 30 min (3G) |
|---|
| การฟังเพลง | Up to 18 h |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 2.36 inches (~26.5% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 320 x 240 pixels (~169 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 114 x 57 x 10 mm, 66 cc (4.49 x 2.24 x 0.39 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 127 g (4.48 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 3.15 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | Videocall camera |
|---|
| วิดีโอ | HISTORY_ITEM_ID = "2425";HISTORY_ITEM_NAME = "Nokia E71";HISTORY_ITEM_URL = "nokia_e71-2425.php";HISTORY_ITEM_IMAGE = "http://cdn2.gsmarena.com/vv/bigpic okia-e71.jpg";Nokia E71 Specifications 0.8% 16,050,532 hits 77 Become a fan 2.36" 320x240 pixels 3MP 240p 128MB RAM 1500mAh Li-Po Messenger of steel Nokia E71 review Read opinionsComparePictures360° viewRelated phones .tr-toggle { display:none; } - Nokia E71x for AT&TNetwork |
|---|
| Features | - |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | - |
|---|
| สี | White Steel, Grey Steel, Black, Red |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - WMV/RV/MP4/3GP player - MP3/WMA/WAV/RA/AAC/M4A player - Document editor (Word, Excel, PowerPoint, PDF) incl. MS Office 2007 support via free update - Push to talk - Voice command/dial - Organizer - Printing |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา Nokia E71 จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 2 เม.ย. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
Shopee
ไม่ระบุ
ไม่ระบุ
+8
+5
฿1,284
สินค้าที่เกี่ยวข้อง