Nokia N70
ยังไม่ระบุราคา
0.0
(0 รีวิว)
กำลังอัพเดตร้านค้า
สินค้า
0
รายการ
ร้านค้าเเนะนำ
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
2 MP
2.1 inches
Li-Ion 970 mAh
TI OMAP 1710
22 MB
2G 3G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / UMTS |
|---|
| 2G | GSM 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | UMTS 2100 |
|---|
| 4G | - |
|---|
| บลูทูธ | v2.0 |
|---|
| Wi-Fi | No |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | No |
|---|
| USB | Pop-Port |
|---|
| ซิม | Mini-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2Q, 2005 |
|---|
| OS | Symbian OS 8.1a , Series 60 UI |
|---|
| Chipset | TI OMAP 1710 |
|---|
| CPU | 220 MHz |
|---|
| GPU | - |
|---|
| ความจุ | 22 MB |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | RS-DV-MMC, 64 MB included |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 970 mAh battery (BL-5C) |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 265 h |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 3 h 30 min |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 2.1 inches, 35 x 41 mm (~24.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 176 x 208 pixels (~130 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT, 256K colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 108.8 x 53 x 21.8 mm, 95.9 cc (4.28 x 2.09 x 0.86 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 126 g (4.44 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 2 MP, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | VGA videocall camera |
|---|
| วิดีโอ | Yes |
|---|
| Features | - |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | - |
|---|
| สี | Silver, Ivory/Pearl, Black (Music Edition) |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - Predictive text input - SyncML - Organizer - Stopwatch - Photo editor - Xpress-on covers - Profiles |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง