Realme C2s 32GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
6.1 inches, 91.3 cm2
Non-removable Li-Po 4000 mAh battery
Mediatek MT6762 Helio P22 (12 nm)
32GB 3GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 5(850), 8(900), 38(2600), 40(2300), 41(2500) |
|---|
| บลูทูธ | 4.2, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS, BDS |
|---|
| USB | microUSB 2.0, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2020, January |
|---|
| OS | Android 9.0 (Pie); ColorOS 6.1 |
|---|
| Chipset | Mediatek MT6762 Helio P22 (12 nm) |
|---|
| CPU | Octa-core 2.0 GHz Cortex-A53 |
|---|
| GPU | PowerVR GE8320 |
|---|
| ความจุ | 32GB 3GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 256 GB (dedicated slot) |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 4000 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 6.1 inches, 91.3 cm2 (~80.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 720 x 1560 pixels, 19.5:9 ratio (~282 ppi density) |
|---|
| Type | IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 154.3 x 73.7 x 8.5 mm (6.07 x 2.90 x 0.33 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 166 g (5.86 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | - |
|---|
| กล้องหลัง | - |
|---|
| วิดีโอ | - |
|---|
| Features | LED flash, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, proximity, compass |
|---|
| สี | Diamond Black |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง