โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
คูปองส่วนลดจากร้านค้า
โค้ด APR26PRA ลด 30% ขั้นต่ำ 0 บาท ลดสูงสุด 100 บาท
ใช้ได้ถึง 30-04-2026
โค้ด MAPR26PRA ลด 30% ขั้นต่ำ 0 บาท ลดสูงสุด 100 บาท
ใช้ได้ถึง 30-04-2026
Shopee Mall Xtra 35% และโค้ดส่งฟรี*🎉
ใช้ได้ถึง 30-04-2026
a31zs1u77h
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 5(850), 7(2600), 8(900), 20(800) - I9295 |
|---|
| บลูทูธ | v4.0, A2DP, EDR, LE, apt-X |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS |
|---|
| USB | microUSB v2.0 (MHL 2 TV-out), USB Host |
|---|
| ซิม | Micro-SIM |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2013, June |
|---|
| OS | Android OS, v4.2.2 (Jelly Bean), upgradable to v5.0.1 (Lollipop) |
|---|
| Chipset | Qualcomm APQ8064T Snapdragon 600 |
|---|
| CPU | Quad-core 1.9 GHz Krait 300 |
|---|
| GPU | Adreno 320 |
|---|
| ความจุ | 16 GB (11.2 GB user available), 2 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | microSD, up to 64 GB |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Removable Li-Ion 2600 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | Up to 312 h |
|---|
| เวลาพูดคุย | Up to 17 h |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.0 inches (~69.2% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 1920 pixels (~441 ppi pixel density) |
|---|
| Type | TFT capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 2 |
|---|
| ขนาด | 139.7 x 71.3 x 9.1 mm (5.5 x 2.81 x 0.36 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 153 g (5.40 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP, autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 2 MP, 1080p@30fps |
|---|
| วิดีโอ | 1080p@30fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face/smile detection, panorama, HDR |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, proximity, compass, barometer, gesture |
|---|
| สี | Urban Grey, Dive Blue, Orange Flare |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - S-Voice natural language commands and dictation - Air gestures - Dropbox (50 GB cloud storage) - Active noise cancellation with dedicated mic - MP4/DivX/XviD/WMV/H.264 player - MP3/WAV/eAAC+/AC3/FLAC player - Photo/video ed |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา Samsung Galaxy S4 Active (I9295) จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 26 เม.ย. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
Shopee
ไม่ระบุ
ไม่ระบุ
+8
+5
฿361
สินค้าที่เกี่ยวข้อง