โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / HSPA / LTE / 5G |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 (dual-SIM model only) |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE |
|---|
| บลูทูธ | 5.2, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | - |
|---|
| USB | USB Type-C, OTG |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2023, February 28 |
|---|
| OS | Android 13, HiOS 13 Fold |
|---|
| Chipset | Mediatek Dimensity 9000+ (4 nm) |
|---|
| CPU | Octa-core (1x3.20 GHz Cortex-X2 & 3x2.85 GHz Cortex-A710 & 4x1.80 GHz Cortex-A510) |
|---|
| GPU | Mali-G710 MC10 |
|---|
| ความจุ | 256GB 12GB RAM, 512GB 12GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Li-Po 5000 mAh, non-removable |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 7.85 inches, 196.9 cm2 (~88.0% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 2000 x 2296 pixels (~388 ppi density) |
|---|
| Type | Foldable LTPO AMOLED, 1B colors, 120Hz, 1100 nits (peak) |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | Unfolded: 159.4 x 140.4 x 6.9 mm Folded: 159.4 x 72 x 14.2-14.5 mm |
|---|
| น้ำหนัก | 299 g (10.55 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 16 MP, f/2.5, (wide), 1/2.8", 1.12µm<br />Cover camera:<br />32 MP, f/2.5, (wide), 1/2.8", 0.8µm |
|---|
| กล้องหลัง | 50 MP, f/1.9, (wide), 1/1.3", 1.2µm, PDAF<br />50 MP, f/2.0, (telephoto), 1/2.8", 0.64µm, PDAF, 2x optical zoom<br />13 MP, f/2.2, 120Ë (ultrawide), 1/3", 1.12µm, PDAF |
|---|
| วิดีโอ | 4K@30fps, 1080p@30/60fps |
|---|
| Features | Dual-LED flash, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (side-mounted), accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Black, White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง