Vivo NEX Dual Display (Vivo Nex 2) 128GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
6.39 inches, 100.2 cm2
Non-removable Li-Ion 3500 mAh battery
Qualcomm SDM845 Snapdragon 845 (10 nm)
128 GB, 10 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
คูปองส่วนลดจากร้านค้า
โปรส่วนลดร้านโค้ดคุ้ม 44% และดีลเด็ดน่ากดอีกเพียบ!
ใช้ได้ถึง 06-04-2026
โค้ด APR26PRA ลด 30% ขั้นต่ำ 0 บาท ลดสูงสุด 100 บาท
ใช้ได้ถึง 30-04-2026
ASD456
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / CDMA / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 3(1800), 5(850), 7(2600), 8(900), 19(800), 28(700), 38(2600), 39(1900), 40(2300), 41(2500) |
|---|
| บลูทูธ | 5.0, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, BDS, GNSS |
|---|
| USB | 2.0, Type-C 1.0 reversible connector, USB On-The-Go |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2018, December |
|---|
| OS | Android 9.0 (Pie) |
|---|
| Chipset | Qualcomm SDM845 Snapdragon 845 (10 nm) |
|---|
| CPU | Octa-core (4x2.7 GHz Kryo 385 Gold & 4x1.7 GHz Kryo 385 Silver) |
|---|
| GPU | Adreno 630 |
|---|
| ความจุ | 128 GB, 10 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Ion 3500 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 6.39 inches, 100.2 cm2 (~84.7% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 2340 pixels, 19.5:9 ratio (~403 ppi density) |
|---|
| Type | Super AMOLED capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 157.2 x 75.3 x 8.1 mm (6.19 x 2.96 x 0.32 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 199 g (7.02 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | - |
|---|
| กล้องหลัง | - |
|---|
| วิดีโอ | - |
|---|
| Features | LED flash, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (under display), accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Polar Blue |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา Vivo NEX Dual Display (Vivo Nex 2) 128GB จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 5 เม.ย. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
Shopee
ไม่ระบุ
ไม่ระบุ
+8
+5
฿21,800
สินค้าที่เกี่ยวข้อง