โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย (1)
ขายเเล้ว 1 ชิ้น
MeowMeow Shop
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / CDMA / HSPA / CDMA2000 / LTE / 5G |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 800 / 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | 1, 2, 3, 4, 5, 7, 8, 12, 17, 18, 19, 20, 25, 26, 28, 32, 34, 38, 39, 40, 41, 42, 66 |
|---|
| บลูทูธ | 5.3, A2DP, LE, aptX HD, aptX Adaptive, aptX Lossless |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6e/7, tri-band, Wi-Fi Direct |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | - |
|---|
| USB | USB Type-C 2.0, OTG |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2023, April 20 |
|---|
| OS | Android 13, OriginOS 3 |
|---|
| Chipset | Qualcomm SM8550-AB Snapdragon 8 Gen 2 (4 nm) |
|---|
| CPU | Octa-core (1x3.2 GHz Cortex-X3 & 2x2.8 GHz Cortex-A715 & 2x2.8 GHz Cortex-A710 & 3x2.0 GHz Cortex-A510) |
|---|
| GPU | Adreno 740 |
|---|
| ความจุ | 256GB 12GB RAM, 512GB 12GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | 4800 mAh, non-removable |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 8.03 inches, 206.5 cm2 (~89.3% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1916 x 2160 pixels (~360 ppi density) |
|---|
| Type | Foldable LTPO4 AMOLED, 120Hz, HDR10+, Dolby Vision, 1800 nits (peak) |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | Unfolded: 161.3 x 143.4 x 6 mm Folded: 161.3 x 73.4 x 12.9 mm |
|---|
| น้ำหนัก | 279 g (9.84 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 16 MP, f/2.5, (wide)<br />Cover camera:<br />16 MP, f/2.5, (wide) |
|---|
| กล้องหลัง | 50 MP, f/1.8, (wide), 1/1.49", 1.0µm, dual pixel PDAF, OIS<br />12 MP, f/2.0, 47mm (telephoto), 1/2.93", 1.22µm, dual pixel PDAF, 2x optical zoom<br />12 MP, f/2.0, 16mm, 108Ë (ultrawide), 1/2.93", 1.22µm, dual pixel PDAF |
|---|
| วิดีโอ | 8K@30fps, 4K@30/60fps, 1080p@30/60fps, gyro-EIS |
|---|
| Features | Laser AF, Zeiss optics, Zeiss T* lens coating, Dual-LED flash, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Dual screen fingerprint (under display, ultrasonic), accelerometer, gyro, proximity, compass, barometer |
|---|
| สี | Black, Blue, Red |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
ราคา Vivo X Fold2 5G 256GB จากร้านค้าต่างๆ
(อัพเดทล่าสุด 19 พ.ค. 2569)
ร้านค้า
ค่าจัดส่งสินค้า
ช่องทางจ่ายเงิน
ราคา
Shopee
ไม่ระบุ
ไม่ระบุ
+8
+5
฿12,389
สินค้าที่เกี่ยวข้อง