Lenovo ZUK Z2 64GB
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่น
13 MP (f/2.2
5.0 inches, 68.9 cm2
Non-removable Li-Po 3500 mAh battery
Qualcomm MSM8996 Snapdragon 820
64 GB, 4 GB RAM or 32 GB, 3 GB RAM
2G 3G 4G Supports
โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | GSM / CDMA / HSPA / LTE |
|---|
| 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
|---|
| 3G | HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100 |
|---|
| 4G | LTE band 1(2100), 2(1900), 3(1800), 4(1700/2100), 5(850), 7(2600), 8(900), 38(2600), 39(1900), 40(2300), 41(2500) |
|---|
| บลูทูธ | 4.1, A2DP, LE, EDR |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, WiFi Direct, DLNA, hotspot |
|---|
| NFC | - |
|---|
| GPS | Yes, with A-GPS, GLONASS, BDS |
|---|
| USB | 2.0, Type-C 1.0 reversible connector |
|---|
| ซิม | Dual SIM (Nano-SIM, dual stand-by) |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2016, May |
|---|
| OS | Android 6.0.1 (Marshmallow), upgradable to 7.0 (Nougat) |
|---|
| Chipset | Qualcomm MSM8996 Snapdragon 820 |
|---|
| CPU | Quad-core (2x2.15 GHz Kryo & 2x1.6 GHz Kryo) |
|---|
| GPU | Adreno 530 |
|---|
| ความจุ | 64 GB, 4 GB RAM or 32 GB, 3 GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | Non-removable Li-Po 3500 mAh battery |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 5.0 inches, 68.9 cm2 (~70.6% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080 x 1920 pixels, 16:9 ratio (~441 ppi density) |
|---|
| Type | LTPS IPS LCD capacitive touchscreen, 16M colors |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 141.7 x 68.9 x 8.5 mm (5.58 x 2.71 x 0.33 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 149 g (5.26 oz) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 13 MP (f/2.2, 1/2.6", 1.34 µm), phase detection autofocus, LED flash |
|---|
| กล้องหลัง | 8 MP (f/2.0, 1.4 µm), 1080p |
|---|
| วิดีโอ | 2160p@30fps, 1080p@30fps, 720p@120fps |
|---|
| Features | Geo-tagging, touch focus, face detection, HDR, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Fingerprint (front-mounted), accelerometer, gyro, proximity, compass |
|---|
| สี | Titanium Black, Ceramic White |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
คลิปรีวิวสินค้า
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง