โปรโมชั่นร้านค้าชั้นนำ
ร้านค้าที่จำหน่าย
ข้อมูลสินค้า
Connectivity
| เครือข่าย | No cellular connectivity |
|---|
| 2G | N/A |
|---|
| 3G | N/A |
|---|
| 4G | N/A |
|---|
| บลูทูธ | 5.4, A2DP, LE |
|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6/7, dual-band |
|---|
| NFC | Yes |
|---|
| GPS | - |
|---|
| USB | USB Type-C 3.2, OTG, magnetic connector |
|---|
| ซิม | No |
|---|
Performance
| วันเปิดตัว | 2024, March 26 |
|---|
| OS | Android 14, OriginOS 4 |
|---|
| Chipset | Mediatek Dimensity 9300 (4 nm) |
|---|
| CPU | Octa-core (1x3.25 GHz Cortex-X4 & 3x2.85 GHz Cortex-X4 & 4x2.0 GHz Cortex-A720) |
|---|
| GPU | Immortalis-G720 MC12 |
|---|
| ความจุ | 128GB 8GB RAM, 256GB 8GB RAM, 256GB 12GB RAM, 512GB 16GB RAM |
|---|
| การ์ดหน่วยความจำ | No |
|---|
Battery
| แบตเตอรี่ - ระบบชาร์จ | 11500 mAh |
|---|
| ระยะเวลาใช้งาน | - |
|---|
| เวลาพูดคุย | - |
|---|
| การฟังเพลง | - |
|---|
Design
| ขนาดหน้าจอ | 13.0 inches, 503.2 cm2 (~87.6% screen-to-body ratio) |
|---|
| ความละเอียดหน้าจอ | 2064 x 3096 pixels, 3:2 ratio (~286 ppi density) |
|---|
| Type | IPS LCD, 1B colors, 144Hz, HDR10, 900 nits (peak) |
|---|
| การป้องกัน | - |
|---|
| ขนาด | 289.6 x 198.3 x 6.6 mm (11.40 x 7.81 x 0.26 in) |
|---|
| น้ำหนัก | 679 g (1.50 lb) |
|---|
Camera
| กล้องหน้า | 8 MP |
|---|
| กล้องหลัง | 13 MP |
|---|
| วิดีโอ | Yes |
|---|
| Features | LED flash, panorama |
|---|
Feature
| เซนเซอร์ | Accelerometer, gyro, proximity (accessories only) |
|---|
| สี | Gray, Blue, Purple |
|---|
| คุณสมบัติอื่นๆ | - |
|---|
เทรนด์ราคาสินค้า

กำลังโหลดข้อมูลราคาย้อนหลัง...
สินค้าที่เกี่ยวข้อง